Ƙwararriyar Maƙerin Silicone Materials

Tsakanin RTV Silicone Sealant Don Aikace-aikacen Mota

Takaitaccen Bayani:

RTV Silicone sealant TS-932 abu ne guda ɗaya, yana warkewa a cikin zafin jiki, tsiri ne na silicone na roba bayan warkewa, babu sakin wari.Ana amfani da TS-932 don haɗin mota da rufewa.

Idan kuna sha'awar samfuranmu ko kuna son siyar da samfuranmu, za mu ba ku farashi mai kyau da kyawawan ayyuka.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Tsakanin RTV Silicone Sealant Don Aikace-aikacen Mota

TS-932

 

BAYANIN KYAUTATA

RTV silicone sealant TS-932 abu ne guda ɗaya, yana warkewa a zazzabi na ɗaki, tsiri ne na silicone na roba bayan warkewa, babu sakin wari mai daɗi.

 

Ana amfani da TS-932 don haɗin haɗin mota da rufewa.

 

TECHNICAL PARAMETER

Launi:launin toka, baki ko na musamman launi

Yawan yawa (g/cm³):1.1 ~ 1.3

Breaking elongation (%):300-400

Nau'in:Tsakanin RTV silicone sealant

 

HALAYEN KYAUTATA

1,Kyakkyawan sassauci, tabbacin ruwa, juriya mai, babu lalata

 

2, Low da high zafin jiki juriya (-50 ℃ zuwa 250 ℃)

 

3, Kyakkyawan aikin rufewa, maye gurbin kowane nau'in gaskets

 

FARKOKIN APPLICATION

TS-932 galibi ana amfani dashi a cikin injin, kwanon mai, nau'ikan motoci, famfo ruwa, gidaje masu zafi, flange, murfin bawul, akwatin gear, kwampreso da sauran motoci, injiniyoyi, kayan aiki suna buƙatar sassan rufewa.

 

AMFANI

1,Tsaftace saman mai mai sassa biyu waɗanda ke buƙatar rufewa.

 

2, Aiwatar da TS-932 zuwa saman ɗayan sassan.

 

3,Daidaita saman sassan biyu tare, TS-932 yana warkewa gaba ɗaya bayan awanni 24 na fallasa iska a cikin ɗaki.

 

CIKI

100ml/tube, 300ml/tube, 20kG/pail

 

RAYUWAR SHELF

Watanni 6, adana a wuri mai sanyi da bushewa

 

MISALI

Samfurin kyauta

rtv silicone roba don aikace-aikacen mota

RTV silicone don aikace-aikacen mota

mota RTV silicone sealant launuka

 

GAME DA TOSICHEN

 

Shenzhen Tosichen Technology Co., Ltd babban kamfani ne na fasaha wanda ya kware a cikin bincike da haɓakawa, samarwa da siyar da kayan silicone.

 

Babban samfuran kamfaninmu kamar haka,

RTV silicone m

RTV silicone sealant

Silicone nan take m

Silicone O-ring m

Silicone rigar mama

Silicone pigment

Silicone platinum curing wakili

Silicone allo bugu tawada

Silicone taushi touch shafi

Buga ruwa silicone roba

Silicone lubricating man shafawa

 

An yi amfani da samfuranmu da yawa a cikin samfuran silicone daban-daban, kayan lantarki, kayan lantarki, samar da wutar lantarki, motoci, kwamfutoci, nunin TV, kwandishan, ƙarfe na lantarki, cikakkun ƙananan kayan gida, kowane nau'in gini da amfanin masana'antu.

 

HOTO KAMFANI

kamfani 97

 

LABARI

Idan kuna sha'awar samfuranmu ko wasu tambayoyi.

Barka da barin saƙon ku.

Za mu amsa nan ba da jimawa ba.
 


  • Na baya:
  • Na gaba: