Ƙwararriyar Maƙerin Silicone Materials

Labarai

 • Menene Silicone Lubricating Man shafawa?

  Menene Silicone Lubricating Man shafawa?

  Silicone lubricating manko wani nau'i ne na man shafawa.Silicone lubricating man shafawa ne na biyu sarrafa samfurin na polysiloxane.Yana da aminci kuma ba mai guba ba, tare da babban aminci na ilimin lissafin jiki, kyakkyawan juriya na zafi, juriya na iskar shaka, sakin mold da kayan rufin lantarki ...
  Kara karantawa
 • Menene Hanyoyin Amfani da Silicone Soft Touch Coating akan Silicone Watchband?

  Menene Hanyoyin Amfani da Silicone Soft Touch Coating akan Silicone Watchband?

  A rayuwa, muna ganin cewa wasu samfuran silicone ba su da santsi da ƙura, kuma wasu samfuran siliki ne kawai akasin haka, ba kawai hannu suna jin daɗi ba amma kuma ba sa tsayawa ga ƙura.Menene dalili?Amsar ita ce, saman samfuran samfuran silicone masu santsi sun kasance proc ...
  Kara karantawa
 • Menene Fa'idodin Silicone Swimming Cap?

  Menene Fa'idodin Silicone Swimming Cap?

  Silicon swimming hula na ɗaya daga cikin tulun ninkaya, waɗanda ake amfani da su lokacin yin iyo.Sanya hular ninkaya yayin yin iyo da kuma wasu gasa duka biyun tsari ne na asali da kuma alamar girmamawa ga abokai da abokan hamayya.Ana amfani da sanya hular ninkaya don hana girgiza kunne da kuma kare shi ...
  Kara karantawa
 • Menene Fa'idar Ruwan Ruwan Silicone mai Naɗewa?

  Menene Fa'idar Ruwan Ruwan Silicone mai Naɗewa?

  Silicone roba ana amfani da ko'ina a cikin rayuwar mu, silicone abu ne a duniya gane a matsayin mai lafiya da kuma mara guba abu, kuma m, babu gurbatawa ga muhalli.kuma saboda vulcanized silicone yana da kyakkyawan juriya na zafin jiki, ƙarancin zafin jiki, resi yanayi ...
  Kara karantawa
 • Menene Adhesive Nan take?

  Menene Adhesive Nan take?

  Manne nan take abu ne guda ɗaya, ƙananan danko, m, mai saurin warkewa da sauri a zafin jiki.An yi shi ne da cyanoacrylate.Ana kuma san manne kai tsaye da bushewar manne nan take.Tare da faffadan haɗin gwiwa da kyakkyawar damar haɗin gwiwa don yawancin kayan, yana ɗaya daga cikin ...
  Kara karantawa
 • Menene Glass Cement?

  Menene Glass Cement?

  Gilashi siminti wani nau'in abu ne don haɗawa da rufe kayan gini daban-daban.Gilashin simintin kuma ana kiransa RTV silicone sealant.Akwai nau'ikan acid guda biyu da tsaka tsaki na RTV silicone sealant.Tsakanin RTV Silicone Sealant an kasu kashi: dutsen sealant, mildew proof sealant,...
  Kara karantawa
 • Nawa Nawa Nawa Na Silicone Launi Masterbatch?

  Nawa Nawa Nawa Na Silicone Launi Masterbatch?

  Silicone launi masterbatch ne m bayyanar, ƙara zuwa m silicone roba don canza launi.Silicone launi masterbatch kuma aka sani da silicone pigment, shi ne mai muhimmanci abu ga silicone kayayyakin canza launi.Silicone launi masterbatch an yi shi da silica gel na musamman, sautin daban-daban ...
  Kara karantawa
 • Bambance-Bambance Tsakanin Rubber Silicone Fumed Da Rubar Silicone Mai Hazo

  Bambance-Bambance Tsakanin Rubber Silicone Fumed Da Rubar Silicone Mai Hazo

  Silicone roba ana amfani da ko'ina a cikin kofi tukunya, ruwa hita, burodi inji, disinfection majalisar, disinfection ruwa, tukwane, lantarki baƙin ƙarfe, shinkafa cooker, fryer, 'ya'yan itace pulping inji, gas kayan, kyakkyawa kayan, lighting kayayyakin kariya murfin da sauran inji da lantarki. aikace-aikace...
  Kara karantawa
 • Filayen Aikace-aikacen Man shafawa Silicone Mai Haɓakawa Mai zafi

  Filayen Aikace-aikacen Man shafawa Silicone Mai Haɓakawa Mai zafi

  A jerin kayayyakin da thermally conductive silicone man shafawa a cikin filin na adhesives shagaltar da babban rabo, yana da muhimmiyar rawa a fagen adhesives.Thermally Conductive Silicone man shafawa ake kira zafi dissipation manna, wasu mutane kuma kira conduction zafin jiki mai, temperatur ...
  Kara karantawa
 • Aiki Na Lantarki Silicone Sealant

  Aiki Na Lantarki Silicone Sealant

  Silicone sealant wani nau'i ne na manne da ake amfani da shi don kayan lantarki, wanda ke da aikin rufewa da gyarawa.Lantarki Silicone Sealant yana da kyakkyawan aikin lantarki da ikon rufewa, yana iya jurewa -50 ℃ ~ 250 ℃ ba tare da fatattaka ba, aikin hana danshi ...
  Kara karantawa
 • Yadda Ake Haɗa Silicone Strip da Silicone Tube?

  Yadda Ake Haɗa Silicone Strip da Silicone Tube?

  Silicone sealing tsiri ne mai taushi da na roba, mara guba da kuma m.Ana amfani da shi ga abinci, lantarki da masana'antun injiniyoyi.Silicone bututu shine mai ɗaukar ruwa, iskar gas da sauran kwararar abubuwa.A silicone roba tube za a iya raba silicone extrusion tube da silicone a ...
  Kara karantawa
 • Zafi Na Siyarwar Silikon Platinum Curing Agent

  Zafi Na Siyarwar Silikon Platinum Curing Agent

  Kamfanin Toshichen na Silicone Platinum Curing wakili T-57AB abubuwa biyu ne na nau'in ƙari nau'in nau'in haɗe-haɗe na platinum wanda aka ƙara a cikin albarkatun silicones don haɗin giciye na abinci da samfuran roba na siliki, samfuran vulcanized na iya wuce gwajin FDA, , da...
  Kara karantawa