Ƙwararriyar Maƙerin Silicone Materials

Menene Adhesive Nan take?

 

Manne nan take abu ne guda ɗaya, ƙananan danko, m, mai saurin warkewa da sauri a zafin jiki.An yi shi ne da cyanoacrylate.Ana kuma san manne kai tsaye da bushewar manne nan take.Tare da faffadan haɗin kai da kyakkyawar haɗin kai don yawancin kayan, yana ɗaya daga cikin mahimman zafin jiki na maganin adhesives.

 

Halayen mannewa nan take.

1, Instant m ne azumi curing gudun, high bonding ƙarfi, sauki aiki, karfi versatility, mai kyau tsufa juriya, dace da kananan yanki kayan bonding.

 

2, Maganin zafin jiki na ɗaki, na cikin gida ko waje, babu buƙatar sauran kayan aikin taimako na curing (Aiki a cikin yanayi mai cike da iska mai iska).

 

3, Zazzabi juriya ne kullum -50 ℃ zuwa +80 ℃ (100 ℃ nan take).

 

4, Ya dace da yanayin gabaɗaya, ba cikin hulɗar dogon lokaci da ruwa ba.Kada a yi amfani da shi a wuraren da ke da acid mai ƙarfi da alkali (ciki har da barasa)

 

5, Ajiye a wuri mai sanyi nesa da hasken rana kai tsaye.(Don tsawaita lokacin ajiya, ana iya sanya shi cikin firiji)

 

Ana iya raba manne kai tsaye zuwa nau'ikan masu zuwa.

1, High zafin jiki resistant m m (yawanci amfani da bonding substrate aiki zafin jiki sama da 80 ℃).

 

2, Low whitening m m (yawanci amfani da daidai kayan aiki bonding, curing ba tare da fari).

 

3, Universal m m (fadi aikace-aikace kewayon, daban-daban bonding kayan).

 

4, Rubber toughening nan take m (Yawanci amfani da bonding roba substrates, wanda zai iya inganta tasiri juriya bayan bonding).

 

Da fatan za a kula da hankali lokacin amfani da manne nan take.

1, Maɗaukaki nan da nan ba shine suturar da ta fi dacewa ba.Ta hanyar sarrafa adadin mannewa, mafi ƙarancin maɗauri mai laushi, mafi girman ƙarfin haɗin gwiwa.Kowane digo na 0.02g na mannewa nan take yana rufe yanki na kusan santimita 8 ~ 10.Ana sarrafa adadin manne a 4 ~ 5mg/c㎡ .

 

2, Bayan rufewar m nan take, sarrafa mafi kyawun lokacin rufewa.Yawancin lokaci bayan m to bushe na 'yan seconds, sabõda haka, m Layer sha alama danshi sa'an nan kuma rufe.Ya kamata a lura cewa tsawon lokacin bayyanar da manne bushewa nan take a cikin iska yana da tasiri sosai akan ƙarfin haɗin gwiwa.Lokacin da lokacin bushewa ya fi minti ɗaya, aikin yana raguwa da fiye da 50%, kuma ƙarfin yawanci shine mafi girma a cikin 3 seconds.

 

3, Yana da kyau a rika matsawa kafin a yi maganin manne nan take.Ƙarfafawa na iya inganta ƙarfin haɗin gwiwa yadda ya kamata.

 

Kamfanin TosichenAdhesive kai tsaye 538Ana amfani da haɗin silicone roba, EPDM, PVC, TPU, TPR, PA, TPE da sauran kayan.An kwatanta 538 ta bushewa da sauri, babban sassauci, ƙarfin haɗin gwiwa, ƙarancin fata da ƙarancin wari.Ba a buƙatar firamare akan haɗa roba na silicone.

 

KamfaninmuShenzhen Tosichen Technology Co., Ltd. babban kamfani ne na fasaha wanda ya kware a cikin bincike da haɓakawa, samarwa da siyar da kayan silicone.

Idan kuna sha'awar kowane kayan silicone ko samfuran siliki.

Barka da zuwa Tuntube Mu , za mu ba ka amsa nan ba da jimawa ba.

 

cyanoacrylate silicone m

sandar silicone nan take manne


Lokacin aikawa: Fabrairu-26-2023